- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa Msewu wa LED
- LED Street Light Chalk
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light New Jass Series
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
Ma LED a 60W (GEELY)
Chogulitsa Kufotokozera
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Khodi ya Zamalonda | LBD-G08A-60 |
| Kukula kwa Fixture | F400mm x H527mm |
| Mphamvu Yoyesedwa | 60 W |
| Chipu ya LED | Ma Lumileds 96 a 3030 |
| Dalaivala wa LED | MIPAYINI/Zopanga Zamakono |
| Kutentha kwa Mtundu (Kelvin) | 2700K-6500K |
| Mafupipafupi | 50-60Hz |
| Nyali Yowala Yotuluka (Lm) | 8400lm |
| Kutentha kwa Mkhalidwe Wogwirira Ntchito | -35℃mpaka 50℃ |
| Mkhalidwe Wogwirira Ntchito | 10% mpaka 90% |
| Utali wamoyo | > Maola 100 000 |
| Chitsimikizo | zaka 5 |
| Gulu la Chitetezo | IP66 |
| Ikani Mzere wa Pole | Φ60mm/Φ76mm |
| Kukula kwa Katoni | 415*415*560mm |
Chogulitsa Mapulogalamu
1.Misewu ya Anthu Okhala: Kuwalitsa misewu ikuluikulu, misewu ya m'mbali ndi njira zoyenda pansi m'malo ang'onoang'ono kuti anthu okhala m'nyumba zawo azitetezeka usiku.
2.Malo oimika magalimoto ang'onoang'ono/olowera m'garaji: Perekani magetsi okwanira komanso ofanana kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chikhale cholimba.
3.Njira zoyendera paki/munda: Pangani malo omasuka komanso omasuka opumulira usiku ndikutsogolerani njirayo.
4.Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Perekani kuwala kodalirika pamisewu yamkati mwa sukulu kapena njira zina za fakitale.
5.Njira Zoyendera Njinga: Perekani malangizo omveka bwino komanso chitetezo kwa okwera njinga.
6.Kuunikira kozungulira nyumba yosungiramo katundu/bwalo: Kuunikira kowonjezera kuzungulira nyumbayo kuti kuwonjezere chitetezo.
7.Kuunikira kwa Township Road/Kumidzi: Njira yotsika mtengo yowongolera kuwala kwa usiku m'madera akumidzi.

N’CHIFUKWA CHIYANI SANKHANI MALONDA A M’MINDA A LEBODA YATE?
● Yotsika mtengo kwambiri: Imapereka mphamvu yowunikira bwino kwambiri pogwiritsa ntchito mphamvu zochepa kwambiri (30W), nthawi yochepa yobwezera komanso phindu lalikulu lachuma kwa nthawi yayitali.
● Ubwino wodalirika: Kusankha zipangizo ndi zigawo zapamwamba, njira yolimba yopangira zinthu, kuti zitsimikizire kuti zinthuzo zikugwira ntchito bwino kwa nthawi yayitali pamalo ovuta akunja.
●lUtumiki wosinthasintha wosintha zinthu (ngati mukufuna): Kutentha kwa mtundu winawake, bulaketi yapadera yoyikira, ntchito yochepetsera kuwala (monga 0-10V/PWM),DALI,D4i), ndi zina zotero zitha kusinthidwa malinga ndi zosowa za makasitomala.

