- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
Kuwala kwa Munda kwa LED kwa 30W (Lantern)
Chogulitsa Kufotokozera
Zinthu Zazikulu
* Kapangidwe ka nyali yakale
* Mbale yachitsulo yopangidwa ndi galvanized pambuyo polumikizana ndi kuwotcherera thupi
* Mankhwala oletsa dzimbiri ndi makina, UV yolimbana ndi utoto wakunja
* Optics: Chowunikira cha aluminiyamu chodzola ndi chowunikira cha PMMA
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Khodi ya Zamalonda | BD-550030L |
| Mphamvu Yolowera | 30W |
| Kutentha kwa Mtundu | 3000-6500K |
| Kuwala kwa Flux | 3000Lm±5% |
| Lowetsani Voltage | AC100-277V |
| Mafupipafupi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | PF≧0.9 |
| chizindikiro chojambulira mitundu | Ra≧70 |
| Kutentha kwa Mkhalidwe Wogwirira Ntchito | -35--50℃ |
| Chinyezi cha Mkhalidwe Wogwirira Ntchito | 20% -90% |
| Moyo wa LED | 50000h |
| Gulu la Chitetezo | IP65 |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | φ60mm |
| Kalemeredwe kake konse | 4.50kg |
| Kukula kwa Kulongedza | 330*330*660mm |
Chogulitsa Mapulogalamu
✓ Misewu ya Anthu Okhala: Kuwalitsa misewu ikuluikulu, misewu ya m'mbali ndi njira zoyenda pansi m'malo ang'onoang'ono kuti anthu okhala m'nyumba zawo azitetezeka usiku.
✓ Malo oimika magalimoto/malo olowera m'garaji: Perekani magetsi okwanira komanso ofanana kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chikhale chotetezeka.
✓ Njira zoyendera paki/munda: Pangani malo omasuka komanso omasuka opumulira usiku ndikutsogolerani njirayo.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Perekani magetsi odalirika pamisewu yamkati mwa sukulu kapena njira zina za fakitale.
✓ Njira Zoyendera Njinga: Perekani malangizo omveka bwino komanso chitetezo kwa okwera njinga.
✓ Kuunikira kozungulira nyumba yosungiramo katundu/bwalo: Kuunikira kowonjezera kuzungulira nyumbayo kuti kuwonjezere chitetezo.
✓ Kuunikira kwa Township Road/Kumidzi: Njira yotsika mtengo yowongolera kuwala kwa usiku m'madera akumidzi.

