- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
Kuwala kwa Munda kwa LED kwa 60W (Pollow)
Chogulitsa Kufotokozera
● Ma LED a m'munda (Pollow) ndi magetsi a m'munda a LED omwe adapangidwa kuti aziteteza chilengedwe.
● Zamakono komanso zamakono, zokhala ndi denga losalala kuti munthu adziyeretse bwino. Kapangidwe katsopano komanso kalembedwe kapadera ndizodziwika bwino kwa makasitomala ku Europe ndi South America. ADC-12 aluminiyamu yopaka utoto wapamwamba komanso utoto wa ufa. Zigawo zapamwamba za LED, ndi ma lens olondola a optics omwe ali ndi mawonekedwe abwino kuti akwaniritse zofunikira zilizonse zogawa kuwala.
● Zikomo chifukwa cha magetsi ndi ukadaulo wa LED komanso nyumba yowonekera bwino ya PC, magetsi sabweretsa UV komanso kuwala m'maso mwanu. Komanso magetsi a m'munda a LED (Pollow) amasunga magetsi ndipo ndi apamwamba kwambiri komanso amakhala nthawi yayitali. Chitsimikizo cha zaka 5 nthawi zonse chimaperekedwa kwa makasitomala athu apadziko lonse lapansi.
Zinthu Zofunika Kwambiri
● Kapangidwe kamakono komanso ka mafashoni, ndi malo abwino owonetsera munda ndi mzinda.
● Kapangidwe kabwino kwambiri kophatikizana ndi kutentha kwa radiation, utoto wa electrostatic powder wokhala ndi mphamvu yayikulu yotsutsana ndi dzimbiri, moyo wautali
● Ma LED chips ogwira ntchito bwino komanso magetsi a LED, ukadaulo wogawa kuwala moyenera, zimapangitsa nyaliyo kugwira ntchito bwino komanso kukhala yothandiza.
● Galasi lolimba lowonekera bwino, lotha kufalitsa zinthu zambiri, lolimba kwambiri, komanso lolimba.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Chitsanzo | Pollow LBD-G03-60 |
| Mphamvu | 60W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds |
| Kuchuluka kwa LED | Ma PCS 72 SMD3030 |
| Dalaivala wa LED | SOSEN/Inventronics |
| Voteji Yolowera | AC 85-265V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.95 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 120-130lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP65 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba |
| Chogwirira | 60mm |
Chogulitsa Mapulogalamu
✓ Misewu ya Anthu Okhala: Kuwalitsa misewu ikuluikulu, misewu ya m'mbali ndi njira zoyenda pansi m'malo ang'onoang'ono kuti anthu okhala m'nyumba zawo azitetezeka usiku.
✓ Malo oimika magalimoto/malo olowera m'garaji: Perekani magetsi okwanira komanso ofanana kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chikhale chotetezeka.
✓ Njira zoyendera paki/munda: Pangani malo omasuka komanso omasuka opumulira usiku ndikutsogolerani njirayo.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Perekani magetsi odalirika pamisewu yamkati mwa sukulu kapena njira zina za fakitale.
✓ Njira Zoyendera Njinga: Perekani malangizo omveka bwino komanso chitetezo kwa okwera njinga.
✓ Kuunikira kozungulira nyumba yosungiramo katundu/bwalo: Kuunikira kowonjezera kuzungulira nyumbayo kuti kuwonjezere chitetezo.
✓ Kuunikira kwa Township Road/Kumidzi: Njira yotsika mtengo yowongolera kuwala kwa usiku m'madera akumidzi.

