- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
ENEC yavomereza 60W LED Street Light Superline Series
Chogulitsa Kufotokozera
Magetsi a LED a Superline amakongoletsa misewu ya mzinda ndi mawonekedwe abwino komanso amakono ochokera ku mgwirizano weniweni wa makasitomala. Chowunikira chilichonse chimapangidwa mwaluso kuchokera ku aluminiyamu yapamwamba ya ADC-12 pogwiritsa ntchito die-casting yapamwamba, kenako chimamalizidwa ndi ufa wolimba. Chipolopolo chofewa komanso choyenda mumlengalenga chili ndi denga losalala, lodziyeretsa lokha lomwe limataya mchenga, masamba ndi ndowe za mbalame mosavuta.
Ma clip otsegulira opanda zida amapereka mwayi wolowera mwachangu komanso mopanda manja m'chipinda choyendetsa, zomwe zimapangitsa kuti kukonza nthawi zonse kukhale kofulumira komanso kotetezeka. Mkati mwake, dalaivala wapamwamba wa Inventronics kapena Meanwell LED amapereka chitetezo champhamvu cha 6 kV surge; SPD yosankha imawonjezera chitetezo ichi mpaka 10 kapena 20 kV. Ma LED a Cree XTE kapena LumiLEDs 5050 ogwira ntchito bwino amagwira ntchito ngati gwero lalikulu la kuwala, lophatikizidwa ndi magalasi owonera omwe amagwiritsidwa ntchito kuti agwirizane ndi zosowa zonse za pamsewu.
Kudalira kasamalidwe kabwino ka kutentha ndi kapangidwe kake kabwino kumatithandiza kuthandizira chipangizo chilichonse ndi chitsimikizo cha zaka zisanu padziko lonse lapansi. Chowunikira chilichonse chayesedwa bwino kuti chikhale ndi LVD ndi EMC ndi TÜV Rheinland ndipo monyadira chimakhala ndi ziphaso za ENEC, CE ndi SAA, zomwe zimatsimikizira kuti chimagwira ntchito bwino komanso nthawi yayitali mumsewu uliwonse.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Mphamvu | 60W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds/CREE |
| Kuchuluka kwa LED | Ma LED 24pcs 5050SMD |
| Dalaivala wa LED | Philips/Inventronics/MOONS |
| Voteji Yolowera | AC 100-277V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.9 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 130-140lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP66/IK09 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba, Kalasi Yachiwiri |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | Φ60mm |
| Kulemera kwa nyali (kg) | 5.50KG |
| Kukula kwa Kuwala (mm) | 641*281*97mm |
| Kukula kwa phukusi | 675*310*155mm |
Kiyi Mawonekedwe

01

02

03

04

05

06

07

08

09
Zinthu Zamalonda
☆ Kapangidwe ka denga losalala kamapereka kudziyeretsa bwino kwambiri komanso kutseka mvula yamkuntho, masamba ogwa, ndi ndowe za mbalame.
☆ Kutaya bwino kwa LED kumatsimikizira kuti gawo la LED limagwira ntchito pa kutentha kochepa kwa malo olumikizirana.
☆ Kapangidwe ka aluminiyamu ka ADC 12 koyambirira kokhala ndi utoto wolimba komanso wolimba.
☆ Ma LED chips apamwamba kwambiri: LumiLEDs 5050SMD kapena CREE XTE.
☆ Ma LEDiL kapena LEDLink optic-lens opangidwa kuti agwirizane ndi zosowa zonse za msewu.
☆ Dalaivala wa LED wa Meanwell, Philips, kapena Inventronics wapamwamba kwambiri wothandizidwa ndi chitsimikizo cha zaka 5 ndi chitetezo cha 10 kV surge.
☆ Ma clip otsegulira opanda zida amapereka mwayi wokonza mosavuta.
Chogulitsa Kanema
Mapulogalamu Ogulitsa
✓ Misewu ya Anthu Omwe Ali M'dera: Kuyenda bwino usiku pogwiritsa ntchito magetsi a pamsewu/panjira
✓ Malo Olowera Galimoto: Kupewa ngozi kudzera mu kuwala koyenera kolowera
✓ Njira Zosangalatsa: Kuyenda usiku ndi kuwala kwa mlengalenga
✓ Misewu Yogwirira Ntchito: Kuunikira kosalekeza kwa masukulu/mafakitale
✓ Chitetezo cha Njira Yoyendera Njinga: Kuyendetsa njinga kotetezedwa kudzera mu kuwala kwapadera kwa njira
✓ Chitetezo cha Malo: Kuwongolera mawonekedwe a m'mphepete mwa nyumba zosungiramo katundu
✓ Malo Osasamalidwa Bwino: Kupititsa patsogolo mwayi wopezeka kumidzi kudzera mu magetsi opangidwa ndi akatswiri
Chifukwa Chosankha LEBODA Superline Magetsi a pamsewu?
Yotsika mtengo kwambiri
Ubwino wodalirika
Utumiki wosinthasintha wosintha (ngati mukufuna)
FAQ
Q: Kodi kutalika koyenera koyikira pa ndodo yamagetsi ndi kotani?
A: Kutalika koyenera koyika ndi mamita 4 mpaka 6. Kuchuluka kumeneku kumatsimikizira kuti kuwala kuli kofanana pamwamba pa msewu (pafupifupi mamita 6-10 m'lifupi), zomwe ndizofunikira kwambiri kuti kuwala kukhale koyenera komanso kogwira ntchito bwino. Kuchuluka kwake kumakhudzidwa ndi momwe kuwala kumagawidwira komanso kukula kwa msewu.
Q: Kodi IP66 rating imatanthauza chiyani? Kodi ndi yoyenera nyengo yamvula?
A: Chiyerekezo cha IP66 chimatanthauza kuti nyaliyo ndi yotetezeka fumbi lonse (yoyamba "6") ndipo imatetezedwa ku madzi otsika mphamvu kuchokera mbali iliyonse (yoyamba "6"). Izi zimathandiza kuti igwire bwino ntchito mvula kapena mphepo yamkuntho, ndipo ndiye mulingo wokhazikika wotetezera magetsi akunja.
Q: Kodi kukhazikitsa kumakhala kovuta bwanji? Ndi zida ziti zomwe ndikufuna?
A: Kuyiyika n'kosavuta. Njira zodziwika bwino ndi izi: Kumangirira bulaketi pamwamba pa ndodo -> Mangani nyali ku bulaketi ndi zomangira -> Lumikizani chingwe chamagetsi (nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito zolumikizira kapena zolumikizira zosalowa madzi). Mudzafunika zida zoyambira monga ma wrench, ma screwdriver, komanso mwina chobowolera (kuti mubowole mabowo mu ndodo ya bulaketi). Malangizo atsatanetsatane oyika akuphatikizidwa.

