- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
ENEC yavomereza 100W LED Street Light Superline Series
Chogulitsa Kufotokozera
Chifukwa cha mgwirizano weniweni ndi makasitomala, magetsi amakono komanso apamwamba a LED opangidwa ndi mitsinje, kuyika aluminiyamu yapamwamba kwambiri ya ADC-12, ndi utoto wa ufa, Superline LED Street Lights imakongoletsa kukongola kwa misewu ya m'matauni. Ali ndi denga losalala lomwe limachita ntchito yabwino kwambiri yodziyeretsa lokha kuti lisalowe m'matope a mbalame, masamba ogwa, ndi mphepo yamkuntho yamchenga.
Ma clip otsegulira opanda zida amatithandiza kutsegula mosavuta chipinda choyendetsera galimoto kuti chikonzedwe mosavuta. Ali ndi magetsi apamwamba kwambiri a LED ochokera ku Meanwell kapena Inventronics omwe amapereka chitetezo cha 6KV surge; 10/20KV ndi yotheka ndi SPD yowonjezera. Kuphatikiza apo, pogwiritsa ntchito lens ya optic, magetsi awa a LED—omwe amagwiritsa ntchito ma LED chips apamwamba kwambiri monga Cree XTE kapena Lumileds 5050 ngati gwero lalikulu la magetsi—angagwiritsidwe ntchito pazinthu zosiyanasiyana zowunikira pamsewu.
Chifukwa tili ndi chidaliro mu kapangidwe kake koyenera komanso ukadaulo wapamwamba kwambiri wa heat sink, titha kutsimikizira moyo wautali ndi chitsimikizo cha zaka zisanu chomwe chimaperekedwa nthawi zonse kwa makasitomala athu padziko lonse lapansi. Alandiranso satifiketi ya ENEC, CE, ndi SAA atayesedwa kwambiri za LVD ndi EMC ndi TUV Rheinland.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Mphamvu | 100W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds/CREE |
| Kuchuluka kwa LED | 48pcs LED 5050SMD |
| Dalaivala wa LED | Philips/Inventronics/MOONS |
| Voteji Yolowera | AC 100-277V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.9 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 130-140lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP66/IK09 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba, Kalasi Yachiwiri |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | Φ60mm |
| Kulemera kwa nyali (kg) | 7.30KG |
| Kukula kwa Kuwala (mm) | 718*311*103mm |
| Kukula kwa phukusi | 770*360*155mm |
Kiyi Mawonekedwe

01

02

03

04

05

06

07

08

09
Zinthu Zamalonda
☆ Denga losalala ndi labwino kwambiri poteteza zinyalala monga masamba, ndowe za mbalame, ndi mphepo yamkuntho ya mchenga.
☆ Kutaya ndi kutsimikizira kuti gawo la LED likuyenda pa kutentha kochepa kwa malo olumikizirana.
☆ ADC 12 aluminiyamu yopangidwa ndi die-casting komanso yopaka mphamvu yapamwamba kwambiri.
☆ Mtundu wotsogola wa zida za LED, LumiLEDs 5050SMD kapena CREE XTE
☆ Kuti akwaniritse zofunikira zilizonse za msewu, gulu loyenera la ma lens a optic kuchokera ku LEDiL kapena LEDLink limagwiritsidwa ntchito.
☆ Chitsimikizo cha zaka 5 pa magetsi apamwamba a LED ochokera ku Meanwell, Philips, kapena Inventronics omwe ali ndi mphamvu ya 10KV
☆Ma clip otsegulira opanda zida kuti azikonzedwa mosavuta.
Chogulitsa Kanema
Mapulogalamu Ogulitsa
✓ Misewu ya Anthu Okhala M'nyumba: Yatsani misewu ikuluikulu, misewu ya m'mbali, ndi njira zoyendera anthu m'malo oletsedwa kuti anthu okhala m'nyumbamo akhale otetezeka usiku.
✓ Malo oimika magalimoto ndi zipata zazing'ono zolowera m'garaja: Perekani magetsi okwanira komanso ofanana kuti muwongolere chitetezo ndikuthandizira kulowa ndi kutuluka m'galimoto.
✓ Njira zoimika magalimoto/minda: Pangani malo omasuka komanso olandirira alendo usiku ndipo tsogolerani njirayo.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Onetsetsani kuti njira zina za fakitale kapena misewu yamkati ya ku Campus ili ndi magetsi okwanira.
✓ Njira Zoyendera Njinga: Onetsetsani kuti okwera njinga ali ndi chitetezo komanso malangizo omveka bwino panjira.
✓ Kuunikira mozungulira nyumba yosungiramo katundu ndi bwalo: Kuunikira kwina kuti kuwonjezere chitetezo.
✓ Kuunikira kwa Township Road/Kumidzi: Njira yotsika mtengo yowonjezerera kuwala kwa usiku m'madera akumidzi.
Chifukwa Chosankha LEBODA Superline Magetsi a pamsewu?
Yotsika mtengo kwambiri
Ubwino wodalirika
Utumiki wosinthasintha wosintha (ngati mukufuna)
FAQ
Q: Kodi ndi yotalika bwanji yoyenera kuyikidwa pa ndodo yowunikira?
A: Kutalika kwa msewu ndi mamita anayi mpaka asanu ndi limodzi. Kutalika kumeneku kumatsimikizira kuti msewu uli ndi kuwala kofanana, komwe kuli pafupifupi mamita 6-10 m'lifupi, kuti ukhale wowala komanso wogwira mtima. Kukula kwa msewu ndi kufalikira kwa kuwala kudzakhudza kwambiri kufalikira kolondola.
Q: Kodi IP66 rating imatanthauza chiyani? Kodi ingagwiritsidwe ntchito nthawi yamvula?
A: Dzina la IP65 limasonyeza kuti chowunikiracho sichimalowa fumbi konse (chiwerengero choyamba "6") ndipo chimatetezedwa ku madzi opopera otsika omwe amachokera mbali iliyonse (chiwerengero chachiwiri "6"). Chifukwa chake ndi mulingo woyenera wa chitetezo cha magetsi akunja ndipo chimagwira ntchito mokwanira mvula kapena mphepo yamkuntho.
Q: Kodi kuyika n'kovuta? Ndi zida ziti zomwe zimafunika?
A: N'zosavuta kuyika. Zochita zanthawi zonse: Lumikizani chingwe chamagetsi (nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito maulumikizidwe kapena ma terminal osalowa madzi) mukamangirira bulaketi ku ndodo ndikuyika nyali ku bulaketi. Mudzafunika zida zoyambira monga ma screwdriver, ma wrench, komanso mwina chobowolera kuti mubowole mabowo mu ndodo kuti muteteze bulaketi. Malangizo okwanira okhazikitsa aperekedwa.

