- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
ENEC yavomereza 90W LED Street Light Superline Series
Chogulitsa Kufotokozera
Chipinda choyendetsera galimoto chimatsegulidwa mosavuta kuti chisamalidwe mosavuta chifukwa cha ma clamp otseguka opanda zida. Mphamvu za LED zapamwamba kwambiri zochokera ku Meanwell kapena Inventronics zikuphatikizidwa, ndipo zimapereka chitetezo cha 6KV surge; SPD yowonjezera imalola 10KV kapena 20KV. Kuphatikiza apo, magetsi awa a LED angagwiritsidwe ntchito pazosowa zosiyanasiyana zowunikira pamsewu chifukwa cha ma lens awo optic ndi ma LED chips apamwamba kwambiri, monga Cree XTE kapena Lumileds 5050, omwe ndi gwero lalikulu la zowunikira.
Chitsimikizo cha zaka zisanu chimaperekedwa kwa makasitomala athu padziko lonse lapansi chifukwa tili ndi chidaliro mu kapangidwe kabwino komanso ukadaulo wabwino wa heatsink. Adapezanso ziphaso za ENEC, CE, ndi SAA atayesedwa mwamphamvu za LVD ndi EMC ndi TUV Rheinland.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Mphamvu | 90W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds/CREE |
| Kuchuluka kwa LED | Ma LED 36pcs 5050SMD |
| Dalaivala wa LED | Philips/Inventronics/MOONS |
| Voteji Yolowera | AC 100-277V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.9 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 130-140lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP66/IK09 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba, Kalasi Yachiwiri |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | Φ60mm |
| Kulemera kwa nyali (kg) | 7.30KG |
| Kukula kwa Kuwala (mm) | 718*311*103mm |
| Kukula kwa phukusi | 770*360*155mm |
Kiyi Mawonekedwe

01

02

03

04

05

06

07

08

09
Zinthu Zamalonda
☆ Denga losalala ndi labwino kwambiri podziyeretsa lokha, kupewa mphepo yamkuntho yamchenga, masamba ogwa, ndi ndowe za mbalame.
☆ Chigawo cha LED chiyenera kugwira ntchito pa kutentha kochepa kwa malo olumikizirana kuti chitsimikizire kuti magetsi ayamba kutayikira.
☆ ADC 12 aluminiyamu yopangidwa ndi die-casting komanso yopaka mphamvu yapamwamba kwambiri.
☆ Mtundu wabwino kwambiri wa zida za LED ndi LumiLEDs 5050SMD kapena CREE XTE.
☆ Banja loyenera la magalasi a LEDiL kapena LEDLink kuti akwaniritse zosowa za galimoto iliyonse
☆ Mphamvu yapamwamba ya LED yokhala ndi chitsimikizo cha zaka 5 kuchokera ku Meanwell, Philips, kapena Inventronics yomwe ili ndi mphamvu ya 10KV
☆ Ma clip otsegulira opanda zida kuti azikonzedwa mosavuta.
Chogulitsa Kanema
Mapulogalamu Ogulitsa
✓ Misewu ya Anthu Okhala: Kuteteza anthu okhala m'madera ozungulira akamayenda usiku, misewu ikuluikulu yopepuka, misewu ya m'mbali, ndi njira zoyendamo m'malo ochepa.
✓ Malo ang'onoang'ono oimika magalimoto ndi zipata zolowera m'garaja: Onetsetsani kuti pali magetsi okwanira ofanana kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chiwonjezeke.
✓ Njira zoyendera paki/munda: Pangani malo olandirira alendo komanso osangalatsa usiku ndikuwongolera kuyenda.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Misewu yopepuka ya mkati mwa campus ndi njira zina za fakitale zokhala ndi kuwala kodalirika.
✓ Njira za Njinga: Patsani okwera njinga chitetezo ndi njira yomveka bwino.
✓ Kuwala kwa bwalo/kuzungulira nyumba zosungiramo katundu: Kuwala kwina kozungulira nyumbayo kuti kuwonjezere chitetezo.
✓ Kuunikira kwa Township Road/Kumidzi: Njira yotsika mtengo yowonjezerera kuunikira kwa usiku m'madera akumidzi.
Chifukwa Chosankha LEBODA Superline Magetsi a pamsewu?
yotsika mtengo kwambiri
Ubwino wodalirika
Utumiki wosinthasintha wosintha (ngati mukufuna)
FAQ
Q: Kodi ndi yotalika bwanji yoyenera kuyikidwa pa ndodo yowunikira?
A: Kutalika kwa msewu ndi mamita anayi mpaka asanu ndi limodzi. Ndi kutalika kwa msewu ndi mamita 6 mpaka 10, kutalika kumeneku kumatsimikizira kuti msewu ukhale wowala mofanana kuti ukhale wowala komanso wogwira ntchito bwino. Kukula kwa msewu ndi kagawo ka kuwala kudzakhudza kwambiri kutalika kwa msewu.
Q: Kodi IP66 rating imatanthauza chiyani? Kodi ingagwiritsidwe ntchito nthawi yamvula?
A: Dzina la IP65 limasonyeza kuti chowunikiracho sichimalowa fumbi konse (chiwerengero choyamba "6") ndipo chimatetezedwa ku madzi opopera otsika omwe amachokera mbali iliyonse (chiwerengero chachiwiri "6"). Izi zikusonyeza kuti ndi mulingo wamba wotetezera kuunikira kwakunja ndipo ukhoza kugwira ntchito bwino nthawi yamvula kapena mvula yamkuntho.
Q: Kodi kuyika n'kovuta? Ndi zida ziti zomwe zimafunika?
Yankho: Kukhazikitsa sikovuta kwambiri. Njira zokhazikika: Mangani bulaketi ku ndodo, kulungani nyali ku bulaketi, kenako lumikizani chingwe chamagetsi (nthawi zambiri pogwiritsa ntchito zolumikizira zosalowa madzi kapena ma terminal). Ma wrenches, ma screwdriver, komanso mwina chobowolera (chopangira mabowo mu ndodo kuti muteteze bulaketi) ndi zida zofunika kwambiri. Pali malangizo okwanira okhazikitsa omwe alipo.

