- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
ENEC yavomereza 150W LED Street Light Superline Series
Chogulitsa Kufotokozera
Mapangidwe amakono komanso osavuta a magetsi a mumsewu a Superline LED ndi chifukwa cha mgwirizano wapafupi ndi makasitomala. Opangidwa kuchokera ku aluminiyamu yapamwamba kwambiri ya ADC-12 pogwiritsa ntchito die-casting yeniyeni komanso ufa, amapitilizabe kuwoneka okongola mumsewu uliwonse wa mzinda. Zitosi za mbalame, masamba oyandama, ndi mphepo yamkuntho zimakanidwa mosavuta ndi denga lokongola komanso lodziyeretsa lokha.
Kukonza mwachangu kumatheka chifukwa cha ma clip opanda zida omwe amapereka mwayi wolowera mwachangu ku chipinda cha dalaivala. Chitetezo cha 6 kV surge chimaperekedwa ndi dalaivala wabwino kwambiri wa Meanwell kapena Inventronics LED mkati, womwe ungawonjezeke kufika pa 10/20 kV ndi SPD yosankha. Akaphatikizidwa ndi ma optics olondola, ma LED apamwamba a Cree XTE kapena LumiLEDs 5050 amapereka mitundu yosiyanasiyana ya ma beam oyenera mitundu yonse ya misewu.
Tili ndi chidaliro mu kapangidwe kathu kolimba komanso ukadaulo wapamwamba wotenthetsera kutentha, timapereka chitsimikizo cha zaka zisanu padziko lonse lapansi cha nyali iliyonse. Mayunitsiwa ali ndi ziphaso za ENEC, CE, ndi SAA atayesedwa kwambiri za LVD ndi EMC ndi TÜV Rheinland.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Mphamvu | 150W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds/CREE |
| Kuchuluka kwa LED | Ma LED 5050SMD 72pcs |
| Dalaivala wa LED | Philips/Inventronics/MOONS |
| Voteji Yolowera | AC 100-277V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.9 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 130-140lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP66/IK09 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba, Kalasi Yachiwiri |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | Φ60mm |
| Kulemera kwa nyali (kg) | 7.50KG |
| Kukula kwa Kuwala (mm) | 718*311*103mm |
| Kukula kwa phukusi | 770*360*155mm |
Kiyi Mawonekedwe

01

02

03

04

05

06

07

08

09
Makhalidwe a mankhwalawa
☆ Makhalidwe abwino kwambiri odziyeretsa okha a denga losalala amateteza mvula yamkuntho, masamba, ndi ndowe za mbalame.
☆ Ziwalo za LED zimagwira ntchito pa kutentha kochepa chifukwa cha kutayika bwino kwa magetsi.
☆ Kupaka utoto wapamwamba kwambiri wa aluminiyamu wa ADC-12 komanso utoto wolimba wa ufa ndizovomerezeka kwambiri.
☆ Mitundu yabwino kwambiri ya ma LED ndi LumiLEDs 5050SMD ndi CREE XTE.
☆ Banja la ma LEDiL kapena LEDLink optic lens opangidwa kuti akwaniritse zosowa zonse za anthu.
☆ Dalaivala wa LED wapamwamba kwambiri wochokera ku Meanwell, Philips, kapena Inventronics wokhala ndi chitsimikizo cha zaka 5 komanso mphamvu ya 10 kV yomangidwa mkati.
☆ Ma clip otsegulira opanda zida kuti azikonzedwa mosavuta.
Chogulitsa Kanema
Kugwiritsa Ntchito Zogulitsa
✓ Misewu ya Anthu Okhala: Kuteteza anthu okhala m'madera omwe akuyenda usiku, misewu ikuluikulu yopepuka, misewu ya m'mbali, ndi njira zoyendamo m'malo ochepa.
✓ Yatsani malo oimika magalimoto ang'onoang'ono ndi zipata za garaja mofanana komanso mokwanira kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chiwonjezeke.
✓ Njira za m'munda/paki: Pangani malowa kukhala malo ofunda komanso okopa kuti mupumule usiku ndikuwongolera njirayo.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Onetsetsani kuti njira zina za fakitale kapena misewu yamkati ya ku Campus ili ndi magetsi okwanira.
✓ Njira za Njinga: Onetsetsani kuti okwera njinga ali ndi chitetezo komanso malangizo omveka bwino panjira.
✓ Kuunikira mozungulira nyumba yosungiramo katundu ndi bwalo: Kuunikira kwina kuti kuwonjezere chitetezo.
✓ Njira yotsika mtengo yowonjezerera kuwala usiku m'madera akumidzi ndi kudzera mu Township Road/Rural Lighting.
Chifukwa Chosankha LEBODA Superline Magetsi a pamsewu?
Yotsika mtengo kwambiri
Ubwino wodalirika
Utumiki wosinthasintha wosintha (ngati mukufuna)
FAQ
Q: Kodi ndi yotalika bwanji yoyenera kuyikidwa pa ndodo yowunikira?
A: Kutalika kwa msewu komwe kumalimbikitsidwa ndi mamita anayi mpaka asanu ndi limodzi. Kuti kuwala ndi magwiridwe antchito zikhale bwino kwambiri, izi zimapangitsa kuti kuwala kukhale kofanana pamwamba pa msewu (pafupifupi mamita 6-10 m'lifupi); kuphimba kolondola kumadalira m'lifupi mwa msewu ndi momwe kuwala kumagawidwira.
Q: Kodi IP66 rating imatanthauza chiyani? Kodi ingagwiritsidwe ntchito nthawi yamvula?
A: Kutchulidwa kwa IP66 kumatanthauza kuti chowunikiracho sichimalowa fumbi konse (chiwerengero choyamba "6") ndipo chimatetezedwa ku mafunde amphamvu amadzi ochokera mbali iliyonse (chiwerengero chachiwiri "6"). Zotsatira zake, chimagwira ntchito bwino munyengo yamvula kapena yamkuntho ndipo chimagwira ntchito ngati chitetezo chanthawi zonse ku kuwala kwakunja.
Q: Kodi kuyika n'kovuta? Ndi zida ziti zomwe zimafunika?
Yankho: Kuyika sikovuta kwambiri. Nthawi zambiri, nyali imakulungidwa pa bulaketi bulaketi ikalumikizidwa pamwamba pa ndodo, ndipo chingwe chamagetsi chimalumikizidwa ku bulaketi pogwiritsa ntchito zolumikizira zosalowa madzi kapena ma terminal. Chobowolera (chobowolera mabowo mu ndodo yomangira mabulaketi) ndi ma screwdriver ndi zida zofunika kwambiri. Malangizo okwanira okhazikitsa alipo.

