- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
ENEC yavomereza 300W LED Street Light Superline Series
Chogulitsa Kufotokozera
Magetsi a mumsewu a Superline LED ndi opangidwa ndi mgwirizano weniweni ndi makasitomala, magetsi a mumsewu a LED amakono komanso okongola opangidwa ndi mitsinje, kuyika aluminiyamu yapamwamba kwambiri ya ADC-12, ndi utoto wa ufa, zonse zomwe zimawonjezera kukongola m'misewu ya mzindawo. Pofuna kupewa mphepo yamkuntho, masamba akugwa, ndi ndowe za mbalame, ali ndi denga losalala lomwe limadziyeretsa lokha.
Tikhoza kutsegula mosavuta chipinda cha dalaivala kuti chikhale chosavuta kukonza chifukwa cha ma clip otseguka opanda zida. Ali ndi magetsi apamwamba a LED ochokera ku Inventronics kapena Meanwell omwe amapereka chitetezo cha surge cha 6KV; ndi SPD yowonjezera, 10/20KV ndi yotheka. Kuphatikiza apo, magetsi awa a LED, omwe amagwiritsa ntchito ma LED chips apamwamba kwambiri monga Cree XTE kapena Lumileds 5050 ngati gwero lalikulu la magetsi, angagwiritsidwe ntchito pazinthu zosiyanasiyana zowunikira pamsewu pogwiritsa ntchito lens ya optic.
Tikhoza kutsimikizira kuti tidzakhala ndi moyo wautali ndi chitsimikizo cha zaka zisanu chomwe nthawi zonse chimaperekedwa kwa makasitomala athu padziko lonse lapansi chifukwa cha chidaliro chathu mu kapangidwe kabwino komanso ukadaulo wabwino wa heatsink. Kuphatikiza apo, ayesedwa mwamphamvu za LVD ndi EMC ndi TUV Rheinland ndipo apeza satifiketi ya ENEC, CE, ndi SAA.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Mphamvu | 300W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds/CREE |
| Kuchuluka kwa LED | 144pcs LED 5050SMD |
| Dalaivala wa LED | Philips/Inventronics/MOONS |
| Voteji Yolowera | AC 100-277V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.9 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 130-140lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP66/IK09 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba, Kalasi Yachiwiri |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | Φ76mm |
| Kulemera kwa nyali (kg) | 9.90KG |
| Kukula kwa Kuwala (mm) | 792*361*108mm |
| Kukula kwa phukusi | 905*395*160mm |
Kiyi Mawonekedwe

01

02

03

04

05

06

07

08

09
Zinthu Zamalonda
Chogulitsa Kanema
Kugwiritsa Ntchito Zinthu
✓ Misewu ya Anthu Okhala: Kuteteza anthu okhala m'madera omwe akuyenda usiku, misewu ikuluikulu yopepuka, misewu ya m'mbali, ndi njira zoyendamo m'malo ochepa.
✓ Yatsani malo oimika magalimoto ang'onoang'ono ndi zipata za garaja mofanana komanso mokwanira kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chiwonjezeke.
✓ Njira zoimika magalimoto/minda: Pangani malo omasuka komanso olandirira alendo usiku ndipo tsogolerani njirayo.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Onetsetsani kuti njira zina za fakitale kapena misewu yamkati ya ku Campus ili ndi magetsi okwanira.
✓ Njira za Njinga: Onetsetsani kuti okwera njinga ali ndi chitetezo komanso malangizo omveka bwino panjira.
✓ Kuwala kwa bwalo/kuzungulira m'nyumba zosungiramo katundu: Kuwala kowonjezera kuzungulira nyumbayo kuti kuwonjezere chitetezo.
✓ Kuunikira Kumidzi/Msewu wa Tawuni: Njira yotsika mtengo yowonjezerera kuwala kwa usiku m'madera akumidzi.
Chifukwa Chosankha LEBODA Superline Magetsi a pamsewu?
Yotsika mtengo kwambiri
Ubwino wodalirika
Utumiki wosinthasintha wosintha (ngati mukufuna)
FAQ
Q: Kodi ndi yotalika bwanji yoyenera kuyikidwa pa ndodo yowunikira?
Kutalika kwa msewu ndi mamita 4 mpaka 6 kumalimbikitsidwa kuti kuikidwe. Kuti muwone bwino komanso kuti zinthu ziziyenda bwino, kutalika kumeneku kumatsimikizira kuti kuwala kofanana kumaphimba msewu, komwe kuli pafupifupi mamita 6-10 m'lifupi. M'lifupi mwa msewu ndi momwe kuwala kumagawidwira zidzakhudza momwe msewu ulili.
Q: Kodi IP66 rating imatanthauza chiyani? Kodi ingagwiritsidwe ntchito nthawi yamvula?
Yankho: Choyatsira magetsichi sichimawononga fumbi konse (chiwerengero choyamba "6") ndipo chimatetezedwa ku madzi otsika mphamvu kuchokera mbali iliyonse (chiwerengero chachiwiri "6"), malinga ndi dzina la IP65. Izi zikusonyeza kuti chimatha kugwira ntchito bwino nthawi yamvula kapena ngakhale mvula yamkuntho ndipo ndiye mulingo woyenera wotetezera kuunikira kwakunja.
Q: Kodi kuyika n'kovuta? Ndi zida ziti zomwe zimafunika?
Yankho: Sikovuta kwambiri kuyika. Njira zokhazikika: Mangani bulaketi ku ndodo, kulungani nyali ku bulaketi, kenako lumikizani chingwe chamagetsi (nthawi zambiri pogwiritsa ntchito zolumikizira zosalowa madzi kapena ma terminal). Ma wrenches, ma screwdriver, komanso mwina chobowolera (chopangira mabowo mu ndodo kuti muteteze bulaketi) ndi zida zofunika kwambiri. Malangizo okwanira okhazikitsa aperekedwa.

