- Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Superline wa Kuwala kwa Msewu wa LED
- Mndandanda wa Nyenyezi za LED Street Light
- LED Street Light Flatline Series
- Mndandanda wa Mapaipi a LED Street Light
- Mndandanda wa Jass wa LED Street Light
- LED Street Light New Jass Series
- LED Street Light Ecoline Series
- LED Street Light Pando Series
- LED Street Light Slim Series
- LED Street Light FLAT Series
- LED Street Light Kline Series
- LED Street Light Chalk
- Kuwala kwa Munda wa LED
- Kuwala kwa High Bay kwa LED
- Kuwala kwa Chigumula cha LED
- Dzuwa LED Street Light
- Kuwala kwa Bwalo la Masewera la LED
- Kuwala kwa Ngalande ya LED
- Kuwala kwa LED kopanda zingwe zitatu
- Kuwala Kosavomerezeka ndi LED
ENEC yavomereza 200W LED Street Light Superline Series
Chogulitsa Kufotokozera
Mgwirizano weniweni ndi makasitomala, kuyika zinthu zopangidwa ndi aluminiyamu yamtengo wapatali ya ADC-12, kupenta ufa, ndi magetsi amakono a LED opangidwa ndi mitsinje ndi zinthu zomwe zimagwiritsidwa ntchito popanga magetsi a Superline LED, omwe nthawi zonse amakhala okongola m'misewu ya mzindawo. Ali ndi denga losalala lodziyeretsa lokha kuti ateteze mphepo yamkuntho, masamba ogwa, ndi ndowe za mbalame.
Komabe, ma clip otsegulira opanda zida amapangitsa kuti zikhale zosavuta kutsegula chipinda choyendetsera galimoto kuti chikonzedwe. Ali ndi magetsi abwino kwambiri a LED ochokera ku Inventronics kapena Meanwell omwe amapereka chitetezo cha surge cha 6KV; ndi SPD yowonjezera, 10/20KV ndi yotheka. Ma LED awa, omwe amagwiritsa ntchito ma LED chips apamwamba kwambiri monga Cree XTE kapena Lumileds 5050 ngati gwero lalikulu la magetsi, angagwiritsidwenso ntchito pazinthu zosiyanasiyana zowunikira pamsewu pogwiritsa ntchito lens ya optic.
Chitsimikizo chathu cha zaka zisanu nthawi zonse chimakhala cha makasitomala athu padziko lonse lapansi, ndipo tikhoza kutsimikizira moyo wautali ndi chidaliro cha kapangidwe kake kabwino komanso ukadaulo wabwino wa heatsink. Kuphatikiza apo, adapambana mayeso olimba a LVD ndi EMC omwe adachitidwa ndi TUV Rheinland ndipo adapatsidwa satifiketi ya ENEC, CE, ndi SAA.
Chogulitsa Mafotokozedwe
| Mphamvu | 200W |
| Chip ya LED | Philips Lumileds/CREE |
| Kuchuluka kwa LED | Ma LED 96pcs 5050SMD |
| Dalaivala wa LED | Philips/Inventronics/MOONS |
| Voteji Yolowera | AC 100-277V |
| Kuchuluka kwa nthawi | 50/60Hz |
| Mphamvu Yopangira Mphamvu | >0.9 |
| Kugwiritsa ntchito bwino kwa Flux | 130-140lm/W |
| Kutentha kogwira ntchito | -40°C—50°C |
| Ngodya ya kuwala | Mtundu I, II, III, IV. |
| Chizindikiro Chowonetsera Mitundu | Ra≥70 |
| Kutentha kwa Mtundu | 2700-6500K |
| SPD | 10KV |
| Utali wamoyo | ≥100 000Maola |
| Gulu la Chitetezo | IP66/IK09 |
| Gulu la Chitetezo | Kalasi Yoyamba, Kalasi Yachiwiri |
| Kuyika Chitoliro cha Chitoliro | Φ76mm |
| Kulemera kwa nyali (kg) | 9.50KG |
| Kukula kwa Kuwala (mm) | 792*361*108mm |
| Kukula kwa phukusi | 905*395*160mm |
Kiyi Mawonekedwe

01

02

03

04

05

06

07

08

09
Mbali za malonda
☆ Denga losalala ndi labwino kwambiri podziyeretsa lokha, kupewa mphepo yamkuntho yamchenga, masamba ogwa, ndi ndowe za mbalame.
☆ Kutaya ndi kuonetsetsa kuti gawo la LED likugwira ntchito pa kutentha kochepa kwa malo olumikizirana.
☆Kupaka utoto wapamwamba kwambiri komanso utoto wamphamvu wa aluminiyamu ya ADC 12.
☆ Mtundu wapamwamba wa zida za LED, LumiLEDs 5050SMD kapena CREE XTE
☆Kuti akwaniritse zofunikira zilizonse za msewu, gulu loyenera la ma lens a optic kuchokera ku LEDiL kapena LEDLink limagwiritsidwa ntchito.
☆Chitsimikizo cha zaka 5 pamagetsi apamwamba a LED ochokera ku Meanwell, Philips, kapena Inventronics omwe ali ndi mphamvu ya 10KV
☆ Ma clip otsegulira opanda zida amapangitsa kukonza kukhala kosavuta.
Chogulitsa Kanema
Kugwiritsa Ntchito Zinthu
✓ Misewu ya Anthu Okhala: Kuti anthu okhala m'madera ogona azikhala otetezeka akamayenda usiku, unikirani misewu ikuluikulu, misewu ya m'mbali, ndi njira zoyenda pansi m'malo ang'onoang'ono.
✓ Yatsani malo oimika magalimoto ang'onoang'ono ndi zipata za garaja mofanana komanso mokwanira kuti magalimoto azitha kulowa ndi kutuluka mosavuta komanso kuti chitetezo chiwonjezeke.
✓ Njira zoyendera paki/munda: Madzulo, pangani malo osangalatsa komanso osangalatsa opumulirako ndikuwongolera njirayo.
✓ Misewu Yothandiza ya ku Campus/Factory: Onetsetsani kuti njira zina za fakitale kapena misewu yamkati ya ku Campus ili ndi magetsi okwanira.
✓ Njira za Njinga: Onetsetsani kuti okwera njinga ali ndi chitetezo komanso malangizo omveka bwino panjira.
✓ Kuwala kozungulira bwalo ndi nyumba yosungiramo katundu: Kuwala kowonjezera kuti chitetezo chikhale cholimba mozungulira nyumbayo.
✓ Kuunikira Kumidzi/Msewu wa Tawuni: Njira yotsika mtengo yowonjezerera kuwala kwa usiku m'madera akumidzi.
Chifukwa Chosankha LEBODA Superline Magetsi a pamsewu?
Yotsika mtengo kwambiri
Ubwino wodalirika
Utumiki wosinthasintha wosintha (ngati mukufuna)
FAQ
Q: Kodi ndi yotalika bwanji yoyenera kuyikidwa pa ndodo yowunikira?
A: Kutalika koyenera kuyikidwako kuli pakati pa mamita 4 ndi 6. Kutalika kumeneku kumatsimikizira kuti pamwamba pa msewu pakhale kuwala kofanana (pafupifupi mamita 6-10 m'lifupi) kuti pakhale kuwala koyenera komanso kogwira ntchito bwino. Kuphimba kwenikweni kudzakhudzidwa ndi kakulidwe ka kuwala ndi m'lifupi mwa msewu.
Q: Kodi IP66 rating imatanthauza chiyani? Kodi ingagwiritsidwe ntchito nthawi yamvula?
A: IP65 imatanthauza kuti nyaliyo ndi yotetezeka fumbi mokwanira (chiwerengero choyamba '6') ndipo imatetezedwa ku madzi otsika mphamvu kuchokera mbali zonse (chiwerengero chachiwiri '6'). Izi zikutanthauza kuti imagwira ntchito mokwanira mvula kapena mphepo yamkuntho, ndipo ndiye mulingo woyenera wotetezera kuunikira kwakunja.
Q: Kodi kuyika n'kovuta? Ndi zida ziti zomwe zimafunika?
A: Kukhazikitsa n'kosavuta. Njira zachizolowezi: Konzani bulaketi pamwamba pa ndodo -> Konzani nyali ku bulaketi ndi zomangira -> Lumikizani chingwe chamagetsi (nthawi zambiri mumagwiritsa ntchito maulumikizidwe kapena ma terminal osalowa madzi). Zida zoyambira monga ma wrench, ma screwdrivers ndi mwina chobowolera (chobowolera mabowo mu ndodo kuti mukonze bulaketi) ndizofunikira. Malangizo atsatanetsatane okhazikitsa aperekedwa.

